BAGO PA ANG MAHIWAGANG SALAMIN

Bago pa mauso ang mahiwagang salamin ni Tito Boy, nauna at pinaka usong paraan ng pambubuking nuong araw ang SLAM BOOK.

Sino nga ba sa atin ang ‘di nakapag sagot sa SLAM BOOK? (kung loner ka, eh ‘di ikaw na! )

Kaya ngayon balikan ang paboritong libangan bukod sa F.L.A.M.E.S. Isama na rin natin ang pangkarinawang sagot sa mga ahmm, karaniwang tanong. Gamit ang mabangong ballpen, at pastel color na papel, balikan natin at tayo’y magsagot sa SLAM BOOK…

ABOUT ME

Name: Bernadett V. Cruz

Nickname(s): Det for short, Badet for long & Kamatis for kamag-anaks.

Birthday: July 16, 1977

Address: NPA (No Permanent Adress)

Sex: Huh?!? (Nag-blush pa, male o female lang ‘di pa masagot)

Course: Of Course! (Shempre nga elementary pa kaya wala pang course)

FAVORITES

Color: Blue (kung lalaki ka), Pink (kung babae ka) Rainbow colors kung pa-sweet ka! (lupet, anu-ano na nga ba kulay ng rainbow)

Song: Greatest Love of All (Whitney Houston ang peg)

Band: Too many to mention (‘pag ‘di sure sa tanong, ito ang karaniwang sagot)

Food: Shempre gulay! (joke hehe)

Hobbies: P.E.D.R.O.S. (playing, eating, dancing, reading, outing, singing)

Book: FHM (book nga eh, magazine yan…tanga lang?)

Films: Kodak at Agfa (kung tanga ka). Something English na pelikula (kung pa-sosyal ka). Tuklaw (kung maka-Richard Gomez ka)

TV Series: Valiente or too many to mention na lang ulit para safe.

TV Channel: Kung saan ang mga artista ay overrated at overpaid (i.e. Anne Curtis) ABS CBN

Motto: Try and try until you Succeed, Time is Gold, No Man is an Island (ang pinakagasgas na sagot, the better)

FIRSTS

Love: My parents and si God shempre (pa-sweet?!?)

Kiss: My parents! (naknampoodle ang korni!) or my feeding bottle (mas korni!)

Boyfriend: Itago na lang natin s’ya sa pangalang ‘boy ganado’

Crush: 7-8 (‘wag ka ng magbilang ‘di ikaw ‘yan mashado kang hoping)

Heartbreak: Nakow! Kelangan pa bang i-memorize ‘yan! Alam na!

SOMETHING PERSONAL

Happiest Moment: When I was born. (taena! sure ka alam mo natatandaan mo ‘yun?)

Most Embarrassing Moment: Secret, kaya nga nakakahiya eh! 

Most Unforgettable Moment: Too many to mention eh

Please Mention One: Ay echoserong slam book, sumasagot talaga?

What is Love?:  Love is like a rosary, full of mysteries. (o-ha, bagong-bago hehe)

Have you been in love?: Ahm, reciprocated or not? (harhar)

PEOPLE

Closest to me: My parents, my sisters, cousins & friends

I admire the most: My parents and my teachers (just in case may teacher na babasa)

I hate: Not worth mentioning

I hate the Most: Uy! Namimilit, kaso ‘di ako napipilit!

Who hate me: Malamang ‘yung hate ko rin- the feeling is mutual palagay ko.

RIGHT NOW

I’m Wearing: A smile (korni nga ‘di ba?)

I’m Dreaming: Of a white Christmas (may masabi lang?)

I’m Eating: Tapos na, busog na nga eh!

I’m Feeling: Happy! 

I‘m Thinking: I don’t really.

DEDICATION

Thank you for giving me a change (karaniwang mistake, sa halip na chance) to write in your slam book.

JAPAN (Just Always Pray at Night). CEBU (Change Everything, But Us). BALIWAG (Beauty And Love I Will Always Give).

P.S.

Sana magka-klase ulit tayo next year.

Love, 

Det

Why do they call it a crush? Because that’s how you feel when they don’t feel the same way in return.

*****

Advertisements

One thought on “BAGO PA ANG MAHIWAGANG SALAMIN

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s